இது நம்ம ஸ்டைலுங்கோ

செவிக்கு உணவில்லாதபோது சிறிது வயிற்றுக்கும் ஈயப்படும்.

Saturday 12 January 2013

உணவு பாதுகாப்பு அலுவலர்களுக்கு பயிற்சி.

                    அன்பான உணவு பாதுகாப்பு அலுவலர்களே,
                  நம் துறை சார்பாக, நம் அனைவருக்கும் கீழ்க்கண்ட நாட்களில், சென்னை, பூந்தமல்லி பொதுசுகாதார பயிற்சி மையத்தில் வைத்து பயிற்சி நடைபெற உள்ளது. ப்யிற்சிக்குத் தயாராகுங்கள். பயிற்சி முடித்து, பாதுகாப்பான உணவு அனைவருக்கும் கிடைக்கப் பாடுபடுவோம்


FSO TRG.           BATCH WISE LIST OF FOOD SAFETY OFFICERS 
Batch No. 1 .       Training Period : 28.1.2013 to 1.2.2013
28.1.2013 to 1.2.2013 ARIYALUR Nainar Mohamed.M   Andimadam block
28.1.2013 to 1.2.2013 CHENNAI Muthukrishnan.M    Chennai Corpn.
28.1.2013 to 1.2.2013 CHENNAI Kannan.R Chennai Corpn.
28.1.2013 to 1.2.2013 COIMBATORE Nazer Sheriff.M Annur block
28.1.2013 to 1.2.2013 COIMBATORE Thangaswamy.R Thondamuthur block
28.1.2013 to 1.2.2013 COIMBATORE Chandhran.K Coimbatore Corp.
28.1.2013 to 1.2.2013 CUDDALORE Arunmozhi.P Keerapalayam Block
28.1.2013 to 1.2.2013 CUDDALORE Senthilrajkumar.G Panruti Mpty.
28.1.2013 to 1.2.2013 DINDIGUL Pandiarajan.M Dindigul block
28.1.2013 to 1.2.2013 DINDIGUL Lawrence.J Dindigul  Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 ERODE Manoharan.C Gobichettipalayam block
28.1.2013 to 1.2.2013 ERODE Kesavaraj.S Sathyamangalam Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 KANCHEEPURAM John Simson.M Lathur block
28.1.2013 to 1.2.2013 KANCHEEPURAM Ramakrishnan.B Kancheepuram Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 KANYAKUMARI Chithambara Thanupillai. L Thuckalay Block
28.1.2013 to 1.2.2013 KARUR Marivel.V Krishnarayapuram block
28.1.2013 to 1.2.2013 KRISHNAGIRI Rajasekar.P Krishnagiri block
28.1.2013 to 1.2.2013 MADURAI Thirumoorthi.M Madurai East block
28.1.2013 to 1.2.2013 MADURAI Lingam.H Usilampatti Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 NAGAPATTINAM Senthil Kumar.C Kollidam block
28.1.2013 to 1.2.2013 NAGAPATTINAM Balaguru. V Vetharanyam Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 NAMAKKAL Sivashanmugam.M Paramathy block
28.1.2013 to 1.2.2013 NAMAKKAL Satheeskumar.S Rasipuram Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 PUDUKOTTAI Rengasamy.S Karambakkudi block
28.1.2013 to 1.2.2013 RAMANATHAPURAM Mohanraj.S Bogalur block
28.1.2013 to 1.2.2013 RAMANATHAPURAM Nagalingam.K Tirupullani block
28.1.2013 to 1.2.2013 SALEM Eswaran.C Magudanchavadi block
28.1.2013 to 1.2.2013 SALEM Ravi.S Valapadi block
28.1.2013 to 1.2.2013 SIVAGANGA Rajendran.L Ilayangudi block
28.1.2013 to 1.2.2013 SIVAGANGA Jothibasu.V Devakottai Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 THANJAVUR Gopalakrishnan.A Sethubavachathram block
28.1.2013 to 1.2.2013 THE NILGIRIS Sivakumar.D Ooty  Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 THENI Balamurugan R Bodinayakkanur Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVALLUR Vijayan.S Poonamallee block 
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVALLUR Jeyachandran.D Thiruverkadu Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVANNAMALAI Vasanthan.E Jawathu Hills block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVANNAMALAI Subramani.A Vandhavasi block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVARUR VijayaKumar. P. Thiruthuraipoondi block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUNELVELI Singaraj.K Kalakadu  block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUNELVELI Sundarraj.R Shenkottai  block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUNELVELI Muhammad Ismail Kasim.N V.K.Puram Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 TIRUPPUR Palanisamy. K Madathukulam block
28.1.2013 to 1.2.2013 TIRUPPUR Pandi Senthil Kumar.N Vellakovil Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 TRICHIRAPPALLI Anbuselvan.R Pullambadi    block
28.1.2013 to 1.2.2013 TRICHIRAPPALLI Selvaraj.D Trichy  Corpn
28.1.2013 to 1.2.2013 THOOTHUKUDI Shunmugasundaram.P Thoothukudi  block
28.1.2013 to 1.2.2013 VELLORE Sekar.S.M Gudiyatham  block
28.1.2013 to 1.2.2013 VELLORE Adikkalam.L Pernampattu  block
28.1.2013 to 1.2.2013 VELLORE Kanthavel Thirupathur Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 VILLUPURAM Palanichamy. P Mailam block
28.1.2013 to 1.2.2013 VILLUPURAM Murugan.R Ulundurpet block
28.1.2013 to 1.2.2013 VIRUDHUNAGAR Raju.M  Sivakasi block
28.1.2013 to 1.2.2013 VIRUDHUNAGAR Venkatesan.G  Thiruthangal Mpty

Batch No.2 .       Training Period : 28.1.2013 to 1.2.2013



28.1.2013 to 1.2.2013 ARIYALUR Rathinam.V Ariyalur block
28.1.2013 to 1.2.2013 CHENNAI Kasthuri.K Chennai Corpn.
28.1.2013 to 1.2.2013 CHENNAI Selvam.R Chennai Corpn.
28.1.2013 to 1.2.2013 COIMBATORE Rajeswaran.S Karamadai block
28.1.2013 to 1.2.2013 COIMBATORE Ramasamy.K Mettupalayam Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 COIMBATORE Vengadesh.M Coimbatore Corp.
28.1.2013 to 1.2.2013 CUDDALORE Marimuthu.I Kumaratchi Block
28.1.2013 to 1.2.2013 DHARMAPURI Kandasamy.C Dharmapuri block
28.1.2013 to 1.2.2013 DINDIGUL Sabar Sathik.K Guziliamparai block
28.1.2013 to 1.2.2013 DINDIGUL Selvan.S Dindigul Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 ERODE Rangarajan.R Kodumudi block
28.1.2013 to 1.2.2013 ERODE Lakshmi.M Punjai puliyampatti Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 KANCHEEPURAM Durai.G Maduranthagam block
28.1.2013 to 1.2.2013 KANCHEEPURAM Balasubramani.N Maraimalai Nagar Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 KANYAKUMARI Iyappan. C Thiruvattar Block
28.1.2013 to 1.2.2013 KARUR Balamurugan.K Kulithalai  block
28.1.2013 to 1.2.2013 KRISHNAGIRI Stalin Rajarathinam.T Mathur block
28.1.2013 to 1.2.2013 MADURAI Velu Vasagam.G Madurai West block
28.1.2013 to 1.2.2013 MADURAI Muralidharan.L.K Madurai Corpn
28.1.2013 to 1.2.2013 NAGAPATTINAM Praveen Raghu.R Kuthalam block
28.1.2013 to 1.2.2013 NAMAKKAL Baskaran.A.D Elachipalayam block
28.1.2013 to 1.2.2013 NAMAKKAL Ramasamy.K Puthuchatram block
28.1.2013 to 1.2.2013 PERAMBALUR Ravi.N Alathur block
28.1.2013 to 1.2.2013 PUDUKOTTAI Arumugam.S Kunnandarkovil block
28.1.2013 to 1.2.2013 RAMANATHAPURAM Krishnakumar.P Kadaladi block
28.1.2013 to 1.2.2013 RAMANATHAPURAM Venkateswaran Paramakudi Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 SALEM Ashok Kumar.S Macheri block
28.1.2013 to 1.2.2013 SALEM Siranjeevi.K Veerapandi block
28.1.2013 to 1.2.2013 SIVAGANGA Jaisankar.P Kalayarkoil block
28.1.2013 to 1.2.2013 SIVAGANGA Chellathurai.V Karaikudi Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 THANJAVUR Kumar.R Thanjavur block
28.1.2013 to 1.2.2013 THE NILGIRIS Sivaraj.S Ooty  Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 THENI Saravanan P Chinnamanur Mpty
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVALLUR Panchatcharam.V Poondi block 
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVALLUR Arul selva doss.M Tiruvottriyur Mpty 
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVANNAMALAI Ganeshkumar.M Kalasapakkam block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVANNAMALAI Srinivasan.K Vembakkam block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUVARUR Ezhilsikkayaraja.P. Tiruvarur block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUNELVELI Raja Nainar.A Kelapavoor  block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUNELVELI Mydheen Abdul Kadhar.A Tenkasi  block
28.1.2013 to 1.2.2013 THIRUNELVELI Sankaralingam.A.R Thirunelveli Corpn
28.1.2013 to 1.2.2013 TIRUPPUR Subramanian.A.R Moolanur block
28.1.2013 to 1.2.2013 TIRUPPUR Thangavel.P Tiruppur Corpn.
28.1.2013 to 1.2.2013 TRICHIRAPPALLI Subramani.R Thathayengarpet  block
28.1.2013 to 1.2.2013 TRICHIRAPPALLI Baskaran.M Trichy  Corpn
28.1.2013 to 1.2.2013 THOOTHUKUDI Ponmuthu Gnanasekar.R Thiruchendur  block
28.1.2013 to 1.2.2013 VELLORE Mohanadoss.J Jolarpet  block
28.1.2013 to 1.2.2013 VELLORE Babu.R.S Sholinghur  block
28.1.2013 to 1.2.2013 VELLORE Kolanji. J                                Vellore Corpn    I       
28.1.2013 to 1.2.2013 VILLUPURAM Saravanakumar.M Marakkanam block
28.1.2013 to 1.2.2013 VILLUPURAM Bharathi Panneerselvam.R Vallam block
28.1.2013 to 1.2.2013 VIRUDHUNAGAR Karuppaiah.V  Srivilliputhur block
28.1.2013 to 1.2.2013 VIRUDHUNAGAR Rajendran.T  Virdhunagar Mpty
 
Batch No. 3 .       Training Period : 4.2.2013 to 8.2.2013.

4.2.2013 to 8.2.2013 ARIYALUR Sivakumar.P Jayankondam block
4.2.2013 to 8.2.2013 CHENNAI Mariappan.M Chennai Corpn.
4.2.2013 to 8.2.2013 CHENNAI Ramaraj.A Chennai Corpn.
4.2.2013 to 8.2.2013 COIMBATORE Arulraj.B Kinathukadavu block
4.2.2013 to 8.2.2013 COIMBATORE Govindaraj.S Pollachi Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 COIMBATORE Solalvallan.D Coimbatore Corp.
4.2.2013 to 8.2.2013 CUDDALORE Subramaniyan.K Kurinjipadi Block
4.2.2013 to 8.2.2013 DHARMAPURI Nagarajan.P Karimangalam block
4.2.2013 to 8.2.2013 DINDIGUL Suresh Kannan.P Kodaikanal block
4.2.2013 to 8.2.2013 DINDIGUL Rajamuthu.G Kodaikanal Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 ERODE Ettikkan.P Modakurichy block
4.2.2013 to 8.2.2013 ERODE Murugan.T Erode Corp
4.2.2013 to 8.2.2013 KANCHEEPURAM Joseph Selvaraj Fernando.S Sriperumbudur block
4.2.2013 to 8.2.2013 KANCHEEPURAM Velavan.R Pallavaram Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 KANYAKUMARI Ajai Kumar.S Thovalai Block
4.2.2013 to 8.2.2013 KARUR Karuppaiya.S Thanthonimalai block
4.2.2013 to 8.2.2013 KRISHNAGIRI Gunasekar.K.N Shoolagiri block
4.2.2013 to 8.2.2013 MADURAI Chinnaalagan.V Melur block 
4.2.2013 to 8.2.2013 MADURAI Raja.V Madurai Corpn
4.2.2013 to 8.2.2013 NAGAPATTINAM Sekar.D Myladudurai block
4.2.2013 to 8.2.2013 NAMAKKAL Sankaranarayanan.R Erumapatty block
4.2.2013 to 8.2.2013 NAMAKKAL Ramachandran.S Rasipuram block
4.2.2013 to 8.2.2013 PERAMBALUR Anbazhagan.B Perambalur block
4.2.2013 to 8.2.2013 PUDUKOTTAI Velmurugan.S Manamelkudi block
4.2.2013 to 8.2.2013 RAMANATHAPURAM Muthuchamy.S Kamuthi block
4.2.2013 to 8.2.2013 RAMANATHAPURAM John peter. A Ramanathapuram Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 SALEM Elangovan.N Nangavalli block
4.2.2013 to 8.2.2013 SALEM Saravanan.K.V Yercaud block
4.2.2013 to 8.2.2013 SIVAGANGA Udaiyarajan.R Kallal block
4.2.2013 to 8.2.2013 SIVAGANGA Ramesh.M Sivagangai Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 THANJAVUR Karthik.C Thirupanandhal block
4.2.2013 to 8.2.2013 THENI Kannan B Andipatti block
4.2.2013 to 8.2.2013 THENI Janaghar Jyothinathan Cumbum Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVALLUR Sivakumar.E Puzhal block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVALLUR Nagarajan.A Madavaram Mpty 
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVANNAMALAI Veeramuthu.P Kilpennathur block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVANNAMALAI Kodeeswaran.M Arni West block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVARUR Gurusamy. S. Valangaiman block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUNELVELI Ganesan.M  Palayamkottai  block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUNELVELI Selvarangan.S Valliyoor  block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUNELVELI Kaliyanandi.M Thirunelveli Corpn
4.2.2013 to 8.2.2013 TIRUPPUR Vijayaraja.S Palladam  block
4.2.2013 to 8.2.2013 TIRUPPUR Murugesan.M.S Tiruppur Corpn.
4.2.2013 to 8.2.2013 TRICHIRAPPALLI Karthikeyan.V Tiruverumbur block
4.2.2013 to 8.2.2013 THOOTHUKUDI Mariyappan.M.A Alwarthirunagari  block
4.2.2013 to 8.2.2013 THOOTHUKUDI Balasubramanian.S Udankudi  block
4.2.2013 to 8.2.2013 VELLORE Krishnan.V K.V.Kuppam  block
4.2.2013 to 8.2.2013 VELLORE Rajesh.S Thimiri  block
4.2.2013 to 8.2.2013 VELLORE Gowrisundar.A  Vellore Corpn II         
4.2.2013 to 8.2.2013 VILLUPURAM Vetrivel.K Mel Malayanur block
4.2.2013 to 8.2.2013 VILLUPURAM Chandirasekaran.P Vanur block
4.2.2013 to 8.2.2013 VIRUDHUNAGAR Sankararaj.P Thiruchulli block
Batch No. 4 .       Training Period : 4.2.2013  to 8.2.2013

4.2.2013 to 8.2.2013 ARIYALUR Stalin Prabu.L Thirumanur block
4.2.2013 to 8.2.2013 CHENNAI Sathasivam.A Chennai Corpn.
4.2.2013 to 8.2.2013 CHENNAI Selvaraju.C Chennai Corpn.
4.2.2013 to 8.2.2013 COIMBATORE Krishnan.V Madukkarai block
4.2.2013 to 8.2.2013 COIMBATORE Subburaj.V Pollachi Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 COIMBATORE Suruli.K Coimbatore Corp.
4.2.2013 to 8.2.2013 CUDDALORE Palanivel.T Mangalur Block
4.2.2013 to 8.2.2013 DHARMAPURI Sekar.A Morappur block
4.2.2013 to 8.2.2013 DINDIGUL Balasubramanian.P Natham block
4.2.2013 to 8.2.2013 DINDIGUL Mohanarangam.K Palani Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 ERODE Mani.M Nambiyur block
4.2.2013 to 8.2.2013 ERODE Boobalan.A Erode Corp.
4.2.2013 to 8.2.2013 KANCHEEPURAM Sugumaran.C ST.Thomas Mount block
4.2.2013 to 8.2.2013 KANCHEEPURAM Ravichandran.V Pammal Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 KANYAKUMARI Murugesan. L Colachel Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 KARUR Ramesh.M Thogamalai block
4.2.2013 to 8.2.2013 KRISHNAGIRI Sundramoorthy.C Thally block
4.2.2013 to 8.2.2013 MADURAI Murugesan.A Sedapatti block
4.2.2013 to 8.2.2013 MADURAI Saravanan.K Madurai Corpn
4.2.2013 to 8.2.2013 NAGAPATTINAM Maharajan.R Nagapattinam block
4.2.2013 to 8.2.2013 NAMAKKAL Elangovan.R Kabilarmalai block
4.2.2013 to 8.2.2013 NAMAKKAL Shanmugam.S Sendamangalam block
4.2.2013 to 8.2.2013 PERAMBALUR Alaguvel.T Veppur block
4.2.2013 to 8.2.2013 PUDUKOTTAI Rajendran.N Ponnamaravathy block
4.2.2013 to 8.2.2013 RAMANATHAPURAM Karunanithy.M Mandapam block 
4.2.2013 to 8.2.2013 SALEM Sundararajan.N Attur block
4.2.2013 to 8.2.2013 SALEM SingaraveI.A Omalur block
4.2.2013 to 8.2.2013 SALEM Pushparaj.I Attur Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 SIVAGANGA Rajeskumar.V Kannangudi block
4.2.2013 to 8.2.2013 THANJAVUR Gowthaman.C Ammapettai block
4.2.2013 to 8.2.2013 THANJAVUR Vijayakumar.R Thiruvaiyaru block
4.2.2013 to 8.2.2013 THENI Pandiaraj V Bodinayakkanur block
4.2.2013 to 8.2.2013 THENI Jothimani R Periyakulam Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVALLUR Sugumaran.K Sholavaram block 
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVALLUR Venkatesan.G Ambathur Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVANNAMALAI Ekambaram.K Peramanallur block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVANNAMALAI Kalaish kumar.T Tiruvannamalai Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUVARUR Manazhagan.K Koothanallur Mpty       
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUNELVELI Shanmugasundram.P Kuruvikulam  block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUNELVELI Sattanathan.P Vasudevanallur  block
4.2.2013 to 8.2.2013 THIRUNELVELI Ibrahim.S Thirunelveli Corpn
4.2.2013 to 8.2.2013 TIRUPPUR Krishnaswamy.M Pongalur block
4.2.2013 to 8.2.2013 TRICHIRAPPALLI Alagupandi.V Andhanallur  block
4.2.2013 to 8.2.2013 TRICHIRAPPALLI Viswanathan.B Thottiyam block
4.2.2013 to 8.2.2013 THOOTHUKUDI Subbiah.S Karungulam  block
4.2.2013 to 8.2.2013 THOOTHUKUDI Muthukumar.R Kovilpatti Mpty
4.2.2013 to 8.2.2013 VELLORE Kannan.V Kandhili  block
4.2.2013 to 8.2.2013 VELLORE Jeyavel.V Thirupathur  block
4.2.2013 to 8.2.2013 VILLUPURAM Lakshmana Perumal.M Chinnasalem  block
4.2.2013 to 8.2.2013 VILLUPURAM Ganesan.S Mugaiyur block
4.2.2013 to 8.2.2013 VILLUPURAM Ravikumar.C Vikkiravandi  block
4.2.2013 to 8.2.2013 VIRUDHUNAGAR Seenivasan.P Watrap block
Batch No. 5 .       Training Period : 11.2.2013 to 15.2.2013

11.2.2013 to 15.2.2013 CHENNAI Sivasankaran.A Chennai Corpn.
11.2.2013 to 15.2.2013 CHENNAI Manimaran.P Chennai Corpn.
11.2.2013 to 15.2.2013 CHENNAI Raja.N Chennai Corpn.
11.2.2013 to 15.2.2013 COIMBATORE Shanmugam.S Periyanaickenpalayam block
11.2.2013 to 15.2.2013 COIMBATORE Selva Pandian.P Valparai Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 COIMBATORE Veluchamy.S Coimbatore Corp.
11.2.2013 to 15.2.2013 CUDDALORE Thiyagarajan.R Nallur Block
11.2.2013 to 15.2.2013 DHARMAPURI Nanda Gopal.K Nallampalli block
11.2.2013 to 15.2.2013 DINDIGUL Velmurugan.M Nilakottai block
11.2.2013 to 15.2.2013 ERODE Padmanabhan.M Ammapet block
11.2.2013 to 15.2.2013 ERODE Palanisamy.A.A Perundurai block
11.2.2013 to 15.2.2013 ERODE Muthukrishnan.M Erode Corp.
11.2.2013 to 15.2.2013 KANCHEEPURAM Krishnamoorthy.S Thiruporur block
11.2.2013 to 15.2.2013 KANCHEEPURAM Manikandan.S.M Tambaram Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 KANYAKUMARI Kumarapandian. M Nagercoil Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 KARUR Ganesan.A Karur Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 KRISHNAGIRI Lingavel.K Uthangarai block
11.2.2013 to 15.2.2013 MADURAI Gurubaskaran.C Thirumangalam block
11.2.2013 to 15.2.2013 MADURAI Ramesh.S Madurai Corpn
11.2.2013 to 15.2.2013 NAGAPATTINAM Dhavabalan.R Sembanarkoil block
11.2.2013 to 15.2.2013 NAMAKKAL Senthil.K Kolli Hills block
11.2.2013 to 15.2.2013 NAMAKKAL Balu.R Tiruchengode block
11.2.2013 to 15.2.2013 PERAMBALUR Chinnamuthu.N Perambalur Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 PUDUKOTTAI Rajan.M Pudukkottai block
11.2.2013 to 15.2.2013 RAMANATHAPURAM Valmeegi.P Mudukulathur block
11.2.2013 to 15.2.2013 SALEM Rajamanickam.R Ayothiyapattinam block
11.2.2013 to 15.2.2013 SALEM Govindaraju.E Pethanaickenpalayam block
11.2.2013 to 15.2.2013 SALEM Rajkumar.N Edapady Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 SIVAGANGA Muthuramalingam.S Manamaduarai block
11.2.2013 to 15.2.2013 THANJAVUR Renganathan.D Budalur block
11.2.2013 to 15.2.2013 THANJAVUR Vadivel.M Thiruvidaimarudur block
11.2.2013 to 15.2.2013 THENI Rengaraj T Chinnamanur block
11.2.2013 to 15.2.2013 THENI Arivuchelvam C Theni Allinagaram Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVALLUR Mohanasundaram.A Thiruvallur – Ekkadu block 
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVALLUR Karmegam.N Ambathur Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVANNAMALAI Ravichandran.J Polur block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVARUR Loganathan. A.V. Kodavasal block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVARUR Paluchami.M Thiruvarur Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUNELVELI Renjithkumar.V Manur  block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUNELVELI Nagarajan.A.K Ambasamudram Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUNELVELI Kalimuthu.P Thirunelveli Corpn
11.2.2013 to 15.2.2013 TIRUPPUR Palanisamy. R Tiruppur block
11.2.2013 to 15.2.2013 TRICHIRAPPALLI Tamilthirunanmugan.S Lalgudi  block
11.2.2013 to 15.2.2013 TRICHIRAPPALLI Anvar Basha.S Thuraiyur  block
11.2.2013 to 15.2.2013 THOOTHUKUDI Ponnuraj.J Kayathar  block
11.2.2013 to 15.2.2013 THOOTHUKUDI Chandramohan.S Thoothukudi Corpn
11.2.2013 to 15.2.2013 VELLORE Anbazhagan.K Kaniyambadi  block
11.2.2013 to 15.2.2013 VELLORE Suresh.V Vellore  block
11.2.2013 to 15.2.2013 VILLUPURAM Kathiravan.S Gingee block
11.2.2013 to 15.2.2013 VILLUPURAM Palanisamy. M Rishivandiyam block
11.2.2013 to 15.2.2013 VILLUPURAM Ramesh.A Kallakurichi Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 VIRUDHUNAGAR Murugasen.K Vembakottai block
Batch No. 6 .       Training Period : 11.2.2013 to 15.2.2013
11.2.2013 to 15.2.2013 CHENNAI Elangovan.A Chennai Corpn.
11.2.2013 to 15.2.2013 CHENNAI Saranya.A.S Chennai Corpn.
11.2.2013 to 15.2.2013 CHENNAI Chidambaram.A Chennai Corpn.
11.2.2013 to 15.2.2013 COIMBATORE Sanaullah.A Pollachi North block
11.2.2013 to 15.2.2013 COIMBATORE Madhan Mohan.V Coimbatore Corp.
11.2.2013 to 15.2.2013 CUDDALORE Kandasamy.R Annagiramam Block
11.2.2013 to 15.2.2013 CUDDALORE Nallathambi.P Panruti Block
11.2.2013 to 15.2.2013 DHARMAPURI Chandren.B Palakkodu block
11.2.2013 to 15.2.2013 DINDIGUL Manivannan.R Oddanchatram block
11.2.2013 to 15.2.2013 ERODE Srinivas.R Anthiyur block
11.2.2013 to 15.2.2013 ERODE Kathirvel.R Sathyamangalam block
11.2.2013 to 15.2.2013 KANCHEEPURAM Hariram.K Acharapakkam block
11.2.2013 to 15.2.2013 KANCHEEPURAM Senthil Kumar.N Thirukazhukkundram block
11.2.2013 to 15.2.2013 KANCHEEPURAM Amutha.R Alandur Mpty 
11.2.2013 to 15.2.2013 KANYAKUMARI Sankaranaryanan. M Nagercoil Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 KARUR Leo Andrews.A Kulithalai Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 KRISHNAGIRI Sivachandran.S Veppanapalli block
11.2.2013 to 15.2.2013 MADURAI Ganesh.S TP Kundram block
11.2.2013 to 15.2.2013 MADURAI Manokaran.P Madurai Corpn
11.2.2013 to 15.2.2013 NAGAPATTINAM Srinivasan.P Sirkazhi block
11.2.2013 to 15.2.2013 NAMAKKAL Madheswaran.T Mallasamudram block
11.2.2013 to 15.2.2013 NAMAKKAL Sivasubramanian.A Vennandur block
11.2.2013 to 15.2.2013 PUDUKOTTAI Sivamurugan.A.C Annavasal block
11.2.2013 to 15.2.2013 PUDUKOTTAI Muthuramalingam.C Thirumayam block
11.2.2013 to 15.2.2013 RAMANATHAPURAM Thangasivam.M Nainarkoil block
11.2.2013 to 15.2.2013 SALEM Dhanasekaran.A Edapady block
11.2.2013 to 15.2.2013 SALEM Aruchamy.K Panamarathupatti block
11.2.2013 to 15.2.2013 SALEM Mariappan.K Mettur Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 SIVAGANGA Govindan.R S.Pudur block 
11.2.2013 to 15.2.2013 THANJAVUR Mahesh.K.V Kumbakonam block
11.2.2013 to 15.2.2013 THANJAVUR Rajkumar.S Thanjavur Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 THENI Mathankumar R Cumbum block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVALLUR Edward vedanayagam.B Ellapuram block 
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVALLUR Sivakumar.P Tiruthani block 
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVANNAMALAI Nageshwaran.C Anakkavur block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVANNAMALAI Justin Amalraj.W Pudupalayam block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUVARUR Senthil Kumar. C. Koradachery block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUNELVELI Anbalagan.J Alangulam  block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUNELVELI Ramesh.A.C Melaneelithanallur  block
11.2.2013 to 15.2.2013 THIRUNELVELI Maheswaran.K Kadayanallur Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 TIRUPPUR Dorairaj.S Avinashi block
11.2.2013 to 15.2.2013 TIRUPPUR Krishnamoorthy.P Udumalaipettai block
11.2.2013 to 15.2.2013 TRICHIRAPPALLI Kennedy.M Manachanallur  block
11.2.2013 to 15.2.2013 TRICHIRAPPALLI James.M Uppiliyapuram   block
11.2.2013 to 15.2.2013 THOOTHUKUDI Marichamy.R Kovilpatti  block
11.2.2013 to 15.2.2013 THOOTHUKUDI Ramakrishnan.T Thoothukudi Corpn
11.2.2013 to 15.2.2013 VELLORE Suthakar.V Katpadi   block
11.2.2013 to 15.2.2013 VELLORE Ravichandran.B Walajahpet block
11.2.2013 to 15.2.2013 VILLUPURAM Syed Ibrahim.T Kallakurichi block
11.2.2013 to 15.2.2013 VILLUPURAM Sheik Shaffi Alla.A Sankarapuram block
11.2.2013 to 15.2.2013 VILLUPURAM Sangaralingam.M Villupuram Mpty
11.2.2013 to 15.2.2013 VIRUDHUNAGAR Sakthi Ganeshan.L Virudhunagarblock

Batch No. 7 .       Training Period : 18.2.2013 to 22.2.2013

18.2.2013 to 22.2.2013 CHENNAI Jayagopal.N.H Chennai Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 CHENNAI Sakthi Murugan.K Chennai Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 CHENNAI Manimurugan.J Chennai Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 COIMBATORE Senthilkumar.S Pollachi South block
18.2.2013 to 22.2.2013 COIMBATORE Govindarajan.R Coimbatore Corp.
18.2.2013 to 22.2.2013 CUDDALORE Gunasekaran.V Bhuvanagiri block
18.2.2013 to 22.2.2013 CUDDALORE Elumalai.S Parangipettai Block 
18.2.2013 to 22.2.2013 DHARMAPURI Kumanan.A Pappirettipatti block
18.2.2013 to 22.2.2013 DINDIGUL Pandi.R Reddiyarchatram block
18.2.2013 to 22.2.2013 ERODE Rajachandran.M Bhavani block
18.2.2013 to 22.2.2013 ERODE Murugesan.V T.N.Palayam block
18.2.2013 to 22.2.2013 KANCHEEPURAM Suganantham .S Chithamur block
18.2.2013 to 22.2.2013 KANCHEEPURAM Vimala Vinayagam.S Uthiramerur block
18.2.2013 to 22.2.2013 KANCHEEPURAM Deepa.N Ullagaram Puzhuthivakkam Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 KARUR Sivalingam.V Aravakurichi block
18.2.2013 to 22.2.2013 KRISHNAGIRI Elangovan.T Bargur block
18.2.2013 to 22.2.2013 MADURAI Baskaran.G Alanganallur block
18.2.2013 to 22.2.2013 MADURAI David Raja Devavaram.P Usilampatti block
18.2.2013 to 22.2.2013 MADURAI Manivannan.M Madurai Corpn
18.2.2013 to 22.2.2013 NAGAPATTINAM Antony Prabu.M Thalainayar block
18.2.2013 to 22.2.2013 NAMAKKAL Ramasubramanian.S Mohanur block
18.2.2013 to 22.2.2013 NAMAKKAL Raja.P Kumarapalayam Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 PUDUKOTTAI James.S Aranthangi block
18.2.2013 to 22.2.2013 PUDUKOTTAI Sethuraman.S Thiruvarankulam block
18.2.2013 to 22.2.2013 RAMANATHAPURAM Muthukumar.A.I Paramakudi block
18.2.2013 to 22.2.2013 SALEM Ravikumar.J Gangavalli block
18.2.2013 to 22.2.2013 SALEM Jagannathan.P Salem block
18.2.2013 to 22.2.2013 SALEM Thirumurthi.N Salem Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 SIVAGANGA Muthamil.K Sakkottai block
18.2.2013 to 22.2.2013 THANJAVUR Umakesan.C Madukkur block
18.2.2013 to 22.2.2013 THANJAVUR Chandramohan.N Thanjavur Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 THENI Sundarabharathi P Kadamalaikundu-Myladumparai block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVALLUR Murugan.P Gummudipoondi block (R)
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVALLUR Arivuchelvan.B Tiruvelangadu block 
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVANNAMALAI Ravi.P.M Arni East block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVANNAMALAI Sivakumar.K  Thandarampet block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVARUR Selvakumar. S. Kottur block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUNELVELI Nagasubramanian.B Ambasamudram  block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUNELVELI Visvadoss.K Nanguneri  block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUNELVELI Karuppasamy.M Puliyengudi Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 TIRUPPUR Manoharan.K.P Dharapuram block
18.2.2013 to 22.2.2013 TIRUPPUR Neelamegam.P Utthukuli block
18.2.2013 to 22.2.2013 TRICHIRAPPALLI Prakash.S.S Manapparai  block
18.2.2013 to 22.2.2013 TRICHIRAPPALLI Elangovan.R Vaiympatti block
18.2.2013 to 22.2.2013 THOOTHUKUDI Neethi Mohan Paulchamy.N Ottapidaram  block
18.2.2013 to 22.2.2013 VELLORE Elangovan.T Alangayam  block
18.2.2013 to 22.2.2013 VELLORE Jeyaraman.J Kaveripakkam  block
18.2.2013 to 22.2.2013 VELLORE Thandapani.R Ambur Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 VILLUPURAM Saravanakumar.B Kalrayan Hills block
18.2.2013 to 22.2.2013 VILLUPURAM Ponraj.A Thiyagadurgam block
18.2.2013 to 22.2.2013 VIRUDHUNAGAR Mohamed Islam Sha.M.S Aruppukottai block
18.2.2013 to 22.2.2013 VIRUDHUNAGAR Pandi.N Arruppukottai Mpty

Batch No. 8 .       Training Period : 18.2.2013 to 22.2.2013

18.2.2013 to 22.2.2013 CHENNAI Sundarraj.P Chennai Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 CHENNAI Rajapandi.A Chennai Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 CHENNAI Natarajan.S Chennai Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 COIMBATORE Raveendran.V Sarkarsamakulam block
18.2.2013 to 22.2.2013 COIMBATORE Rajendran.S Coimbatore Corp.
18.2.2013 to 22.2.2013 CUDDALORE Ravichandran.D Cuddalore Block
18.2.2013 to 22.2.2013 CUDDALORE Dhayanidhi.R Vridhachalam Block
18.2.2013 to 22.2.2013 DHARMAPURI Sivamani.M Pennagaram block
18.2.2013 to 22.2.2013 DINDIGUL Mathi Arasu.S Shanarpatti block
18.2.2013 to 22.2.2013 ERODE Kulandaivel.S Bhavani sagar block
18.2.2013 to 22.2.2013 ERODE Sakthivel.M Thalavadi block
18.2.2013 to 22.2.2013 KANCHEEPURAM Arasu.T.S Kancheepuram block
18.2.2013 to 22.2.2013 KANCHEEPURAM Thambidurai.G Walajabad block
18.2.2013 to 22.2.2013 KANYAKUMARI Cyril Raj.D Kurunthencode Block
18.2.2013 to 22.2.2013 KARUR Subramanian.P K.Paramathi block
18.2.2013 to 22.2.2013 KRISHNAGIRI Sekar.V Hosur block
18.2.2013 to 22.2.2013 MADURAI Shanmugam.A Chellampatti block
18.2.2013 to 22.2.2013 MADURAI Jeyakumar.P Vadipatti block
18.2.2013 to 22.2.2013 MADURAI Chandramohan.M Madurai Corpn
18.2.2013 to 22.2.2013 NAGAPATTINAM Anbazhagan. A.T Thirumarugal block
18.2.2013 to 22.2.2013 NAMAKKAL Narasimman.R Namagiripet block
18.2.2013 to 22.2.2013 NAMAKKAL Baskar.S Namakkal Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 PUDUKOTTAI Muthaliyappan.M Arimalam block
18.2.2013 to 22.2.2013 PUDUKOTTAI Soundarajan.A Viralimalai block
18.2.2013 to 22.2.2013 RAMANATHAPURAM Karnan.A R.S.Mangalam block
18.2.2013 to 22.2.2013 SALEM Anbupalani.G Kadyampatti block
18.2.2013 to 22.2.2013 SALEM John Kennady.M Sankari block
18.2.2013 to 22.2.2013 SALEM Balu.V Salem Corpn.
18.2.2013 to 22.2.2013 SIVAGANGA Thiyagarajan.R Singampunari block 
18.2.2013 to 22.2.2013 THANJAVUR Krishnamurthy.T Papanasam block
18.2.2013 to 22.2.2013 THE NILGIRIS Arun Kumar.B.S Gudalur block
18.2.2013 to 22.2.2013 THENI Pitchai C Periyakulam block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVALLUR Selvam.G.K Kadampathur block 
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVALLUR Prabhakaran.V.G Villivakkam block 
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVANNAMALAI Pandi.R Chengam block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVANNAMALAI Annamalai.K Thellar block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUVARUR Rengarajan. N. Mannarkudi block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUNELVELI Nagarajan.M Cheranmahadevi  block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUNELVELI Mariappan.P Pappakudi  block
18.2.2013 to 22.2.2013 THIRUNELVELI Maharajan.V Sankarankoil Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 TIRUPPUR Balasubramanian.D Gudimangalam block
18.2.2013 to 22.2.2013 TIRUPPUR Ravi.K Vellakovil block
18.2.2013 to 22.2.2013 TRICHIRAPPALLI Karuppasamy.M Manikandam   block
18.2.2013 to 22.2.2013 TRICHIRAPPALLI Shanmugasundaram.K Manaparai Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 THOOTHUKUDI Sivabalan.V Pudur  block
18.2.2013 to 22.2.2013 VELLORE Vinayagamoorthy.K Anaicut  block
18.2.2013 to 22.2.2013 VELLORE Arokiaprabu.P Madhanur  block
18.2.2013 to 22.2.2013 VELLORE Manimaran.M Arcot  Mpty
18.2.2013 to 22.2.2013 VILLUPURAM Samaresan.T Kanai block
18.2.2013 to 22.2.2013 VILLUPURAM Murugan.S Thiruvennainallur block
18.2.2013 to 22.2.2013 VIRUDHUNAGAR Bose.A  Kariapatty block
18.2.2013 to 22.2.2013 VIRUDHUNAGAR Marimuthu.P Rajapalyam Mpty

Batch No. 9 .       Training Period : 25.2.2013 to 1.3.2013

25.2.2013 to 1.3.2013 CHENNAI JebharajShobanaKumar.K Chennai Corpn.
25.2.2013 to 1.3.2013 CHENNAI Loganathan.K Chennai Corpn.
25.2.2013 to 1.3.2013 CHENNAI Senthil Arumugam.T Chennai Corpn.
25.2.2013 to 1.3.2013 COIMBATORE Kumaragurubaran.N Sulthanpet block
25.2.2013 to 1.3.2013 COIMBATORE Ramakrishnan.A Coimbatore Corp.
25.2.2013 to 1.3.2013 CUDDALORE Panneerselvam.N Kammapuram Block
25.2.2013 to 1.3.2013 CUDDALORE Padmanabhan.J Chidambaram Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 DHARMAPURI Gopinath.C Dharmapuri Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 DINDIGUL Vairava Rathinam.C Thoppampatti block
25.2.2013 to 1.3.2013 ERODE Selvan.S Chennimalai block
25.2.2013 to 1.3.2013 ERODE Sathesh Kumar.N Bhavani Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 KANCHEEPURAM Rabindranath.R Kattankulathur block
25.2.2013 to 1.3.2013 KANCHEEPURAM Senthilkumar.N Anagaputhur Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 KANYAKUMARI Vincent Gladston. I Melpuram Block
25.2.2013 to 1.3.2013 KARUR Kannan.S Kadavur block
25.2.2013 to 1.3.2013 KRISHNAGIRI Thulasiraman.K Kaveripattinam block
25.2.2013 to 1.3.2013 MADURAI Velmurugan.C Kallikudi block
25.2.2013 to 1.3.2013 MADURAI Amjat Ibrahim Khan.S Melur Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 MADURAI Ganesan.N Madurai Corpn
25.2.2013 to 1.3.2013 NAGAPATTINAM Kothandapani.K Vetharanyam block
25.2.2013 to 1.3.2013 NAMAKKAL Sivanesan.R Namakkkal block
25.2.2013 to 1.3.2013 NAMAKKAL Balamurugan.R Namakkal Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 PUDUKOTTAI Sasikumar.S Avudaiyarkovil block
25.2.2013 to 1.3.2013 PUDUKOTTAI Saravanakumar.M Aranthangi Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 RAMANATHAPURAM Chellapandi.G Ramanathapuram block
25.2.2013 to 1.3.2013 SALEM Sivanandam.K Kolathur block          
25.2.2013 to 1.3.2013 SALEM Munusamy.M Thalaivasal block
25.2.2013 to 1.3.2013 SALEM Thangarajan.K Salem Corpn.
25.2.2013 to 1.3.2013 SIVAGANGA Kalaipandian.M Thiruppuvanam block 
25.2.2013 to 1.3.2013 THANJAVUR Mahadevan.T Pattukottai block
25.2.2013 to 1.3.2013 THE NILGIRIS Aadigopalakrishnan.C Ooty b lock
25.2.2013 to 1.3.2013 THENI Jegatesan S Theni block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVALLUR Sundararaman.K Minjur block 
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVALLUR Sundaramurthy.P Avadi Mpty 
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVANNAMALAI Saktheeswaran. K Chetpet block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVANNAMALAI Gurusamy.A Tiruvannamalai block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVARUR Anbazhagan.S Muthupettai block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUNELVELI Venkateshvaran.K Kadayam  block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUNELVELI Krishnan.V.M Radhapuram  block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUNELVELI Mohankumar.M Shenkottai Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 TIRUPPUR Ragunathan.S Kangayam block
25.2.2013 to 1.3.2013 TIRUPPUR Syed Abuthakhir.M Dharapuram Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 TRICHIRAPPALLI Kesavamoorthy.J Marungapuri    block
25.2.2013 to 1.3.2013 TRICHIRAPPALLI Madurai Veeran.P Thuraiyur Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 THOOTHUKUDI Muthuraja.A Sathankulam  block
25.2.2013 to 1.3.2013 VELLORE Prabu.G Arakkonam  block
25.2.2013 to 1.3.2013 VELLORE Sundaramurthy.M Natrampalli  block
25.2.2013 to 1.3.2013 VELLORE Muniyaraj.P Gudiyatham Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 VILLUPURAM Darmar.M Kandamangalam block
25.2.2013 to 1.3.2013 VILLUPURAM Saravanan.K Thirukovilur block
25.2.2013 to 1.3.2013 VIRUDHUNAGAR Ravindran.R Narikudi block
25.2.2013 to 1.3.2013 VIRUDHUNAGAR Narayanan.S Sattur Mpty

Batch No. 10 .       Training Period : 25.2.2013 to 1.3.2013

25.2.2013 to 1.3.2013 CHENNAI Chandrasekaran.A Chennai Corpn.
25.2.2013 to 1.3.2013 CHENNAI RajaMohamed.T Chennai Corpn.
25.2.2013 to 1.3.2013 COIMBATORE Kalimuthu.I Anaimalai block
25.2.2013 to 1.3.2013 COIMBATORE Sakthivel.K Sulur block
25.2.2013 to 1.3.2013 COIMBATORE Gerald Sathia Punithan.S.R Coimbatore Corp.
25.2.2013 to 1.3.2013 CUDDALORE Kolanjian.K Kattumannar Koil Block
25.2.2013 to 1.3.2013 CUDDALORE Nandakumar.D Cuddalore Mpty.
25.2.2013 to 1.3.2013 DINDIGUL Ramesh.S Batlagundu block
25.2.2013 to 1.3.2013 DINDIGUL Raja.G Vedasandur block
25.2.2013 to 1.3.2013 ERODE Ramasamy.N Erode block
25.2.2013 to 1.3.2013 ERODE Kannan.S Gobichettipalayam Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 KANCHEEPURAM Clement Deva Palan.G Kundrathur block
25.2.2013 to 1.3.2013 KANCHEEPURAM Vijayakumar.M Chengalpattu Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 KANYAKUMARI Rajan. S Munchirai Block
25.2.2013 to 1.3.2013 KARUR Ramamurthi.P Karur block
25.2.2013 to 1.3.2013 KRISHNAGIRI Swaminathan.P Kelamangalam block
25.2.2013 to 1.3.2013 MADURAI Dhieva Sundaram.S Kottampatti block
25.2.2013 to 1.3.2013 MADURAI Chandrasekar.S Thirumangalam Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 NAGAPATTINAM Satheesh.A Kelvelur block
25.2.2013 to 1.3.2013 NAGAPATTINAM Muthaiyan.V Myladudurai Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 NAMAKKAL Muthusamy.M.P Pallipalayam block
25.2.2013 to 1.3.2013 NAMAKKAL Kondalraj.S Pallipalayam Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 PUDUKOTTAI Arunprakash.V Gandarvakottai block
25.2.2013 to 1.3.2013 PUDUKOTTAI Mahamuni.M Pudukkottai Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 RAMANATHAPURAM Mareeswaran.C Thiruvadanai block
25.2.2013 to 1.3.2013 SALEM Elango.M Konganapuram block
25.2.2013 to 1.3.2013 SALEM Chandrasekaran.D Tharamangalam block
25.2.2013 to 1.3.2013 SIVAGANGA Jothibasu.P Devakottai block
25.2.2013 to 1.3.2013 SIVAGANGA Suresh.M Thiruppathur block
25.2.2013 to 1.3.2013 THANJAVUR Ramanathan.R Peravurani block
25.2.2013 to 1.3.2013 THE NILGIRIS Selvaraj.S Coonoor Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 THENI Palanichamy K Uthamapalayam block 
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVALLUR Thiyagarajan.J Pallipattu block 
25.2.2013 to 1.3.2013 MADURAI Rajhagopal.A Madurai Corpn
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVANNAMALAI Prasad.K.S Cheyyar block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVANNAMALAI Rajendran.M Thurinjapuram block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUVARUR Loganathan. P. Nannilam block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUNELVELI Chandirasekaran.P Kadayanallur  block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUNELVELI Muthukumarasamy.T.R Sankarankoil  block
25.2.2013 to 1.3.2013 THIRUNELVELI Mohamed Abdul Hakkeem.N Tenkasi Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 TIRUPPUR Nirmalvisuvasam.A Kundadam block
25.2.2013 to 1.3.2013 TIRUPPUR Kamaraj.V Udumalaipettai Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 TRICHIRAPPALLI Muthukumarasamy.G Musiri   block
25.2.2013 to 1.3.2013 TRICHIRAPPALLI David Muthuraj.I Trichy  Corpn
25.2.2013 to 1.3.2013 THOOTHUKUDI Titus Fernando.P Srivaikundam  block
25.2.2013 to 1.3.2013 VELLORE Bhaskaran.S Arcot  block
25.2.2013 to 1.3.2013 VELLORE Devaraj.K.S Nemili  block
25.2.2013 to 1.3.2013 VELLORE Senthil.R Ranipet Mpty
25.2.2013 to 1.3.2013 VILLUPURAM Murugan.K Koliyanur block
25.2.2013 to 1.3.2013 VILLUPURAM Jeyaraj.M Thirunavalur block
25.2.2013 to 1.3.2013 VIRUDHUNAGAR Sankara Narayanan.R Sattur block
25.2.2013 to 1.3.2013 VIRUDHUNAGAR Muthumariappan.S  Sivakasi Mpty
Follow FOODNELLAI on Twitter